Trending

Kachapin aahidi kuimarisha hali ya Pokot Magharibi kabla ya kuondoka afisini

Kachapin aahidi kuimarisha hali ya Pokot Magharibi kabla ya kuondoka afisini

Na Benson Aswani,Gavana wa kaunti ya Pokot Magharibi simon kachapin amesema serikali yake inawekeza katika ujenzi wa taasisi za elimu…

Read more
Serikali ya Pokot magharibi yaendesha vikao vya kukusanya maoni kuhusu bajeti

Serikali ya Pokot magharibi yaendesha vikao vya kukusanya maoni kuhusu bajeti

Na Benson Aswani,Maswala ya elimu na afya yalipewa kipau mbele katika shughuli ya kuwahusisha wananchi kutoa maoni yao kuhusu maswala…

Read more
Poghisio awasuta wanaopinga ujenzi wa chuo kikuu cha Kapenguria

Poghisio awasuta wanaopinga ujenzi wa chuo kikuu cha Kapenguria

Na Benson Aswani,Aliyekuwa seneta wa kaunti ya Pokot magharibi Samwel Poghisio ameunga mkono kuanzishwa kwa chuo kikuu katika kaunti hiyo…

Read more